GIS
 
 

รายนามผู้ที่ผ่านการอบรมหลักสูตร ผบต./ผบก.

ผบต. (ต้น)
ผบก. (กลาง)
ลักสูตรผู้บริหารต่างๆ
ปี 2555 รุ่นที่ 22
- น.ส.ถวิล ซำคง (วสส.สิรินธร จ.ตรัง)
- น.ส.ปัทมา สมรมิตร (วสส.สิรินธร จ.ตรัง)
ปี 2555 รุ่นที่ 26
- นางใบบัว เศวตสุวรรณ (ว.นักบริหารฯ(หลวงพ่อเปิ่น จ.นครปฐม)
- นางเพ็ญศรี ดีสมสกุล (ว.นักบริหารฯ(หลวงพ่อเปิ่น จ.นครปฐม)
 
ปี 2554 รุ่นที่ 21

- นางสาคร นิลใหม่ (วพ.นนทบุรี)
- นางจันทนา กุลานุวัติ (วสส.ตรัง)
- นางโสพิศ เลาหภักดี (วพ.นครศรีธรรมราช)
ปี 2554 รุ่นที่ 25

- นางปราณีต ลาภหลาย (วพ.ตรัง) ผ่าน 81%
- นส.ศิริพร ศรนารายณ์ (วพ.ตรัง)
- นางนฤมล ปิ่นประชานันท์ (วพ.จันทบุรี)
Mini MBA
พญ.จิราพรรณ ศิลาอ่อน

ปี 2553 รุ่นที่ 20

- นางแก้วใจ ทัดจันทร์
- นางพัชรา กำเนิดศิริ
- นส.จิดาภรณ์ บุญรีบส่ง
- นส.จินตรา ประภาสะโนบล

ปี 2553 รุ่นที่ 24

- นางมณี ณ บ้งช้าง
- นางสุนี เสรีสมนึก
- นางเพ็ญรุ่ง ป้านบุญ
- นส.สิริรัตน์ มิตรเจริญถาวร
- นส.ละเอียด ทองใบ ( ขอสละสิทธิ์)

การพัฒนาทีมบริหารของหัวหน้ากลุ่มงาน ปี 2553

- นายสนอง เพชรคง
- นพ.เอกโชติ พีรธรรมานนท์( ขอสละสิทธิ์)
- นส.สิริรัตน์ มิตรเจริญถาวร( ขอสละสิทธิ์)

ปี 2552 รุ่นที่ 19

- นางนฤมล ศรีสม
- นางไปรยา ยิ้มรอด
- นางเพ็ญศรี ดีสมสกุล
- นางสาวสุพรรณวดี ภิญโญ
- นางสาวพิสมัย ไวยนิยา

ปี 2552 รุ่นที่ 23

- นางรณิดา ศุภารัตนคุณ
- นางธนาวดี สุทธิวงศ์

นบส. ปี 2552  รุ่นที่ 25

- นายแพทย์สาธิต  รัตนศรีทอง

ปี 2551 รุ่นที่ 18

- นางจิราพรรณ สุขพิศาล
- นางสาวรมณี พูลเกิด

ปี 2551 รุ่นที่ 22

- นางนวลน้อย คชกาสร
- นางสาวอุบลมาศ ศรีวรรณ
- นางทิพาพร มณีใส

 

ปี 2550 รุ่นที่ 17

- นางธนาวดี สุทธิวงศ์
- นางนฤมล ปิ่นประชานันท์

ปี 2550 รุ่นที่ 21

- นางสาวลดาวัลย์ ชัยสุขสันต์
- นายมนู ไพนุชิต

 

ปี 2549 รุ่นที่ 16

- นางสุนันทา โพธิสุวรรณ
-นางสาวศิริพร ศรนารายณ์
- นางสุนี เสรีสมนึก

ปี 2549 รุ่นที่ 20

- นางสาวลักขณา ธรรมธร
- นางสาวสุทธินันท์ น้ำเพชร
- นายทองใบ พงษ์รอด
- นายสนอง เพชรคง

 

ปี 2548

- นางจริยา เลาหอนันตชัย
- นายสนอง เพชรคง
- นางมณี เย็นตั้ง
- นางสาวกาญจนา สนใจ
- นางนวลน้อย คชกาสร

ปี 2548

- นางสมศรี กนิษฐนาคะ
- นางระเบียบ รอดพันธ์
- นางธาวิณี ชาญชัชวาลย์

 

ปี 2547 (วพ.ราชบุรี)

- นางปราณี ลาภหลาย
- นางสาวรตินันท์ เกียรติมาลา
- นางสาวสุทธินันท์ น้ำเพชร
- นายทองใบ พงษ์รอด

ปี 2547

- นางสาวเพ็ญจันทร์ ผาตินุวัติ
- นางประภาภรณ์ แก้วอุไร
- นางอุสาห์ ชลวิทย์

 

ปี 2546 รุ่นที่ 13

- นางธาวิณี ชาญชัชวาลย์
- นางภิรมย์ นานานุกูล

ปี 2546 รุ่นที่ 17 (19 พ.ค. - 27 มิ.ย.) วสส.ยะลา

- นางอรพรรณ ทัศนาจุรีสกุล
- นางหทัยรัตน์ แสงสกุล

 

ปี 2545 รุ่นที่ 12

- นางลักขณา ธรรมธร (11 มี.ค.-12 เม.ย.)
  วพ.บรมราชชนนีราชบุรี
- นางสาวอุบลมาศ ศรีวรรณ
  (22 เม.ย. - 24 พ.ค.) วสส.ชลบุรี

ปี 2545 รุ่นที่ 16 (4 มี.ค. - 12 เม.ย.)
วิทยาลัยนักบริหารสาธารณสุข

- นางวงเดือน เลาหวัฒนภิญโญ
หมายเหตุ : นางสุจรรยา สมพรไพลิน
ได้รับคัดเลือกแต่ไม่ไป

 

ปี 2544 รุ่นที่ 11

- นางเรณู เสียงหวาน
  วิทยาลัยนักบริหารสาธารณสุข
- นางระเบียบ รอดพันธ์
  วพ.สุราษฎร์ธานี
- นางกิ่งแก้ว มีศรี
  (26 ก.พ.-30 มี.ค.) วพ.นราธิวาส
- นางสมใจ ปิ่นน้อย
  (30 เม.ย.-1 มิ.ย.) วพ.นครศรีธรรมราช

ปี 2544 (23 ก.ค. - 3 ส.ค.)

- นางพรพิมล หิรัญสุข

 

ปี 2543 รุ่นที่ 10

- นางอาริยา อรชร
- นางนิตยา เอกลักษณ์ไพสิฐ
  นบส.รุ่นที่ 28/29
- นายเจตน์ ศิรธรานนท์

ปี 2543 รุ่นที่ 14

- นางสาวเพียงใจ สายเย็น

 

ปี 2542 รุ่นที่ 9

- นางอุสาห์ ชลวิทย์
วพ.บรมราชชนนี สุราษฎร์ธานี
หมายเหตุ นางสุนี เสรีสมนึก
ได้รับคัดเลือกแต่ไม่ไป

ปี 2542 รุ่นที่ 13

- นางสิร์รัตน์ กตเวทิตาวงศ์
หมายเหตุ นายธงชัย วัลลภวรกิจ
ได้รับคัดเลือกแต่ไม่ไป

 

ปี 2541 รุ่นที่ 8

- นางประภาภรณ์ แก้วอุไร

 

ปี 2539 รุ่นที่ 6

- นางสาวเพ็ญจันทร์ ผาตินุวัติ

 


 

 

 



.


.

.

.